Mr.Cool
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to 4Rum 9a4

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

12 cau noi bat hu?

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

12 cau noi bat hu? Empty
Bài gửiTiêu đề: 12 cau noi bat hu?   12 cau noi bat hu? Icon_minitimeFri May 23, 2008 8:04 am

Em yêu anh không phải vì anh là ai mà vì em sẽ là ai khi ở cạnh anh (và ngược lại).
2. Không ai đáng làm cho bạn khóc, người xứng đáng để bạn phải khóc vì họ là người không bao giờ khiến cho bạn khóc.
3. Ai đó không yêu bạn như bạn mong muốn không có nghĩa là bạn không đáng yêu.
4. Một người bạn thật sự là người biết nắm lấy tay bạn và làm bạn xúc động.
5. Cách để bạn quên đi một người là: ngồi bên cạnh anh ấy/ cô ấy và biết rằng bạn sẽ không bao giờ có đuợc người đó.
6. Đừng bao giờ quên đi nụ cười, dù bạn đang buồn, có thể ai đó sẽ yêu bạn vì nụ cười của bạn.
7. Có thể bạn chỉ đơn giản là một người trên thế giới này nhưng với ai đó, bạn là cả thế giới.
8. Đừng mất thời gian vì một người không muốn chia sẻ với bạn.
9. Có lẽ Thượng Đế muốn bạn gặp gỡ nhiều người trước khi gặp được người thích hợp với bạn. Vì vậy, bạn cần cảm ơn về điều đó. 10. Đừng khóc vì kết quả mà hãy cười vì quá trình nó phát sinh. 11. Trong cuộc sống sẽ luôn có người làm bạn tổn thương, do vậy bạn cần tiếp tục tin tưởng người khác, chỉ cẩn thận một chút thôi!
12. Để sống tốt hơn, trước khi gặp một người mới bạn nên biết mình là ai và hi vọng người đó biết bạn là ai.
http://cooland9a4.friendhood.net

12 cau noi bat hu?
Trang 1 trong tổng số 1 trang